Silly
Chào bạn đã ghé thăm diễn đàn của chúng tớ ! :*
Bạn là một người đặc biệt...Đúng vậy...Bởi bạn là duy nhất trên thế giới này.
Bạn thấy diễn đàn vẫn cần chỉnh sửa... Vậy còn chần chừ gì nữa mà không tham gia cùng chúng tớ, chúng tớ cần bạn để ngày một phát triển diễn đàn hơn nữa.
Hãy đến với chúng tớ để tìm những người bạn thật sự..... Nếu mệt chúng tớ sẽ cho bạn một bờ vai...Nếu lạnh tớ sẽ nắm lấy tay bạn....Và nếu khóc chúng tớ sẽ ôm lấy bạn.
Iu bạn - người bạn mới.
Thân
Admin.silly
-o0o-][™️--¤°•»·-·ï¡÷¡ï·][§ï££¥][·ï¡÷¡ï·-·«•°¤--™️][-o0o-
Silly
Chào bạn đã ghé thăm diễn đàn của chúng tớ ! :*
Bạn là một người đặc biệt...Đúng vậy...Bởi bạn là duy nhất trên thế giới này.
Bạn thấy diễn đàn vẫn cần chỉnh sửa... Vậy còn chần chừ gì nữa mà không tham gia cùng chúng tớ, chúng tớ cần bạn để ngày một phát triển diễn đàn hơn nữa.
Hãy đến với chúng tớ để tìm những người bạn thật sự..... Nếu mệt chúng tớ sẽ cho bạn một bờ vai...Nếu lạnh tớ sẽ nắm lấy tay bạn....Và nếu khóc chúng tớ sẽ ôm lấy bạn.
Iu bạn - người bạn mới.
Thân
Admin.silly
-o0o-][™️--¤°•»·-·ï¡÷¡ï·][§ï££¥][·ï¡÷¡ï·-·«•°¤--™️][-o0o-
Silly
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Silly

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Auto Bug chợ trời Víp Nhất Hot Chưa từng có tại Việt Nam
..dẫu đã cố quên anh... nhưng em ko thể Icon_minitimeSun Mar 20, 2011 7:28 pm by boomonline2

» đi chơi zìa khuya........
..dẫu đã cố quên anh... nhưng em ko thể Icon_minitimeSat Jul 24, 2010 11:06 am by tysun15

» Zít choa Mr
..dẫu đã cố quên anh... nhưng em ko thể Icon_minitimeWed Jul 21, 2010 7:47 pm by Admin.silly

» Bức thư tình đầu tiên
..dẫu đã cố quên anh... nhưng em ko thể Icon_minitimeWed Jul 14, 2010 7:30 pm by z0j.silly

» Chờ
..dẫu đã cố quên anh... nhưng em ko thể Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 7:31 pm by ColdBloodGuy

» The Show - Thái Trinh
..dẫu đã cố quên anh... nhưng em ko thể Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:38 pm by yu.silly26

» Mãi Yêu Mình Anh - Thái Trinh
..dẫu đã cố quên anh... nhưng em ko thể Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:38 pm by yu.silly26

» Like a Star - Thái Trinh
..dẫu đã cố quên anh... nhưng em ko thể Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:36 pm by yu.silly26

» I'm Yours - Thái Trinh
..dẫu đã cố quên anh... nhưng em ko thể Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:34 pm by yu.silly26

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Affiliates
free forum

..dẫu đã cố quên anh... nhưng em ko thể

Go down 
Tác giảThông điệp
z0j.silly
Trẻ mới biết đi nhà Silly
Trẻ mới biết đi nhà Silly
z0j.silly

..dẫu đã cố quên anh... nhưng em ko thể Empty
Bài gửiTiêu đề: ..dẫu đã cố quên anh... nhưng em ko thể   ..dẫu đã cố quên anh... nhưng em ko thể Icon_minitimeFri May 14, 2010 9:53 pm

....du` em da r4t co gand co gang dan long,hok dc nho d3n 4nh nhung 3m hok th3 3m xjn loj anh 3m hok th3 w3n dc caj cam gj4c mat anh khj tuj mjh d4ng zuj ze3m h3m bjt la`m gj nu4~ d4u lam 4nh a`.....
anh bjt hem khj l4n d4u g4p 4nh ...khj nhj`n 4nh 3m chnag ngj l4` tuj mjh` co th3 w3n nh4u nhung s4umay thag hok gap anh ...anh d3n mang cho 3m caj c4m gjac do c4m gjac khj dc anh ju c4m gj4c dc tat ca su cyng chju` cua a cho 3m
3m hok bjt trong traj tjm anh gjo day co 3m hok nua co nho d3n mot ng luc nao` anh cung goj la` 3m ngoc wo cua anh h3m nua ....
trong luc wen anh dcanh ju thuong va chju`chuong tat ca nhung em , dau bjt rang trong khj wen 3m ma` hok cho 3m dc mot tjnha va` mot cu phone 3m chj bjt bjt 4nh r4t ban nhyng 3m hok the lam cho anh bun dc chj bjt cach chap nhan va `cho doj nhug rui` su cho`doj cya em cung faj ......
vo vong vj` cang luc anh hok con wan tam den em nua dn dan xa 3m co faj bay gjo trong traj tym anh hok he` co 3m gjo em cung hok bjt faj doj djen voj anh nhu th3 nao` nua no dau lam anh ak dfau d3n muc mun dc vao` 4nh va` kh****** 4nh bjt nhug h3m dc no so , so se yeu a th3m lan nua va` laj dau lan nua anh ak` ...so lam gjo 3m faj la`m gj ha anh...
. anh bjt hok ngay hum wo em hok bjt em faj lam gj chj bjt dj d3n noj a lam nhjn a o do nhung s3o 3m dau lam anh oj co c4m gjac rat d4u anh a` khj nhjn anh em hok bjt gj het gjua pho dong ng chj mjh em hok aj het chj e ngoj khoc mot mjh`
em uoc gj ong troj dung cho 3m ju aj dung aj lam 3m dau nhu vay em chj bjt dung do hok noj gj hetg chj dj va dj hok bjt mjh la gj trong the gjoj nay nua
...em se co wen wen anh nhu anh chua dung d3n voj e va` 3m se xa anh vj trong traj tim a chua co anh va em se roi xa tat ca nhung gj ma em gay ra che phut cuoi cung em chj la em va khj 3m nhan ra thj da wo muon vj 3m d4 ju anh rat nhju em se chon ky uc ben anh vao dj vang cho no troi wo de 3m khoj faj dau ,dau nhu vay ....

...mƠ...
...mƠ vỀ mỘt hẠnh phÚc...hÔk bAO giỜ đẾn...
...mƠ vỀ mỘt aI đÓ...hÔk bAO giỜ trỞ lẠi...
...mƠ vỀ nhỮng kỈ niỆm...xA mÃi...
...mƠ vỀ mỘt tÌnh iÊu...đà mÃi mÃi xA rỜi...

...khÓc...
...khÓc vÌ...hÔk cÓ hẠnh phÚc...
...khÓc vÌ...nhỚ thưƠng mỘt ngưỜi...mÃi xA
...khÓc vÌ...nhỮng ngưỜi bẠn...hÔk cÒn Ở quAnh tA...

...buỒn...
...buỒn vÌ...hẠnh phÚc...hÔk mỈm cưỜi vỚi mÌnh...
...buỒn vÌ...nhỮng gÌ...đà qUa đI...
...buỒn vÌ...qUá nhỚ thưƠng...mỘt ngưỜi...

...sỢ...
...sỢ đẾn mỘt ngÀy...hẠnh phÚc tAn biẾn...
...sỢ sẼ hÔk cÒn aI...đỂ nhỚ thưƠng
...sỢ sẼ mẤt đI...nhiỀu thỨ nỮa...
...nưỚc mẮt...
...nưỚc mẮt...ưỚt nhÒe khÓe mI...
...nưỚc mẮt...nhẠt nhòA Ở trOng tIm...

...vÀ...
...lẠi mƠ...
...lẠi khÓc...
...lẠi buỒn...
...lẠi sỢ...
...cuỐi cÙnh vẪn lÀ nưỚc mẮt
https://silly.forumvi.com/