Silly
Chào bạn đã ghé thăm diễn đàn của chúng tớ ! :*
Bạn là một người đặc biệt...Đúng vậy...Bởi bạn là duy nhất trên thế giới này.
Bạn thấy diễn đàn vẫn cần chỉnh sửa... Vậy còn chần chừ gì nữa mà không tham gia cùng chúng tớ, chúng tớ cần bạn để ngày một phát triển diễn đàn hơn nữa.
Hãy đến với chúng tớ để tìm những người bạn thật sự..... Nếu mệt chúng tớ sẽ cho bạn một bờ vai...Nếu lạnh tớ sẽ nắm lấy tay bạn....Và nếu khóc chúng tớ sẽ ôm lấy bạn.
Iu bạn - người bạn mới.
Thân
Admin.silly
-o0o-][™️--¤°•»·-·ï¡÷¡ï·][§ï££¥][·ï¡÷¡ï·-·«•°¤--™️][-o0o-
Silly
Chào bạn đã ghé thăm diễn đàn của chúng tớ ! :*
Bạn là một người đặc biệt...Đúng vậy...Bởi bạn là duy nhất trên thế giới này.
Bạn thấy diễn đàn vẫn cần chỉnh sửa... Vậy còn chần chừ gì nữa mà không tham gia cùng chúng tớ, chúng tớ cần bạn để ngày một phát triển diễn đàn hơn nữa.
Hãy đến với chúng tớ để tìm những người bạn thật sự..... Nếu mệt chúng tớ sẽ cho bạn một bờ vai...Nếu lạnh tớ sẽ nắm lấy tay bạn....Và nếu khóc chúng tớ sẽ ôm lấy bạn.
Iu bạn - người bạn mới.
Thân
Admin.silly
-o0o-][™️--¤°•»·-·ï¡÷¡ï·][§ï££¥][·ï¡÷¡ï·-·«•°¤--™️][-o0o-
Silly
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Silly

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Auto Bug chợ trời Víp Nhất Hot Chưa từng có tại Việt Nam
t zýk tro m..kẽ lừa tỳh ạk... Icon_minitimeSun Mar 20, 2011 7:28 pm by boomonline2

» đi chơi zìa khuya........
t zýk tro m..kẽ lừa tỳh ạk... Icon_minitimeSat Jul 24, 2010 11:06 am by tysun15

» Zít choa Mr
t zýk tro m..kẽ lừa tỳh ạk... Icon_minitimeWed Jul 21, 2010 7:47 pm by Admin.silly

» Bức thư tình đầu tiên
t zýk tro m..kẽ lừa tỳh ạk... Icon_minitimeWed Jul 14, 2010 7:30 pm by z0j.silly

» Chờ
t zýk tro m..kẽ lừa tỳh ạk... Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 7:31 pm by ColdBloodGuy

» The Show - Thái Trinh
t zýk tro m..kẽ lừa tỳh ạk... Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:38 pm by yu.silly26

» Mãi Yêu Mình Anh - Thái Trinh
t zýk tro m..kẽ lừa tỳh ạk... Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:38 pm by yu.silly26

» Like a Star - Thái Trinh
t zýk tro m..kẽ lừa tỳh ạk... Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:36 pm by yu.silly26

» I'm Yours - Thái Trinh
t zýk tro m..kẽ lừa tỳh ạk... Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:34 pm by yu.silly26

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Affiliates
free forum

t zýk tro m..kẽ lừa tỳh ạk...

Go down 
Tác giảThông điệp
z0j.silly
Trẻ mới biết đi nhà Silly
Trẻ mới biết đi nhà Silly
z0j.silly

t zýk tro m..kẽ lừa tỳh ạk... Empty
Bài gửiTiêu đề: t zýk tro m..kẽ lừa tỳh ạk...   t zýk tro m..kẽ lừa tỳh ạk... Icon_minitimeWed May 19, 2010 5:25 pm

Đây sẽ là entry cuối cùng tao viết cho mài. Tao và mài phải chịu đựng nhau đến bây giờ là quá đủ rồi. Tao đã yêu và tin tưởng mài suốt quãng time qua. Nhưng tao được gì ngoài những câu nói lừa dối của mài. Lòng tin tao giành cho mài mà mài lại biến nó thành lòng căm hận trong tao. Tình yêu tao giành cho mài là thật lòng thế mà mài lại đối xử với nó như một trò chơi. Nếu hôm nay tao không kịp nhận ra sự giả tạo của mài thì chắc tao sẽ vẫn phải sống trong cái cảnh " waiting" mài mất.
Tao ghét ngày hôm nay , bởi vì ngày hôm nay đã đưa tình yêu của tao thành sự căm hận. Nhưng lòng căm hận này không phải là vì tao còn yêu mài ma vì Tao hận tao quá ngây thơ đã tin vào một kẻ lừa tình như mài. Tao hận vì tại sao ngày này không đến sớm . Tao hận cả lũ lừa tình đáng ghét như mài nữa. Nhưng tao cũng cảm ơn to day đã đến với tao tuy muộn màng .Nhờ có to day mà tao biết bản chất con người mài thế nào ? Giờ thì tao đã biết bên trong cái vỏ bọc tử tế của mài là một kho tàng gian dối. Mài chỉ là một kẻ bịp bợm lừa tình mà thôi, mài thật không xứng với tình yêu của tao. Thế mà tao đã từng ngu ngốc ngồi suy nghĩ về mài. Tao ước khi mùa đông sang sẽ có được cái xiết tay thật chặt của mài. Thế là đủ để tao không lạnh lẽo. . Tao muốn đẩy tình yêu của tao vs mài đi xa, đi đến đích cuối cùng của tình yêu. Nhưng chỉ có mình tao đi, lạnh lẽo, mệt mỏi. Còn mài thì vẫn đứng yên một chỗ để sáng chế lên những âm mưu lừa tình. Tao thì muốn khắc trái tim lên đá, còn mài thì chỉ muốn vẽ lên cát vì chỉ cần một cơn sóng nhỏ lăn tăn thôi cũng có thể xoá cái trái tim của mài. Còn tao thì phải mất hàng nghìn năm để trái tim kia mòn..
Tao đã sai thật rồi... Tao đã sai khi bắt tim tao phải chấp nhận mài. Tao bắt tim tao phải yêu mài thật lòng không được lừa dối. Có lẽ thế đây là cái giá mà tao phải trả cho việc gượng ép trái tim mình. Tao sẽ chấp nhận hết ....tao sẽ chấp nhận sự thật đắng cay này. Tao sẽ hoá đá trái tim tao như trước khi mài tới. Giờ tao sẽ sống cho chính bản thân tao , rồi tao tin hạnh phúc sẽ đến với tao kòn những gì mài gây cho tao thì ắt mài sẽ phải trả" gieo gió nào thì gặp bão ấy thôi". Người ta nói quả không sai : không ai tốt với mình hơn chính mình cả. Dù sao thì Tao cũng chúc mày hạnh phúc bên con đường mà mài đã lựa chọn. Và điều cuối tao muốn nói với mài là : tao hận mài đồ lừa tình ak!!!
https://silly.forumvi.com/

t zýk tro m..kẽ lừa tỳh ạk...
Trang 1 trong tổng số 1 trang