Silly
Chào bạn đã ghé thăm diễn đàn của chúng tớ ! :*
Bạn là một người đặc biệt...Đúng vậy...Bởi bạn là duy nhất trên thế giới này.
Bạn thấy diễn đàn vẫn cần chỉnh sửa... Vậy còn chần chừ gì nữa mà không tham gia cùng chúng tớ, chúng tớ cần bạn để ngày một phát triển diễn đàn hơn nữa.
Hãy đến với chúng tớ để tìm những người bạn thật sự..... Nếu mệt chúng tớ sẽ cho bạn một bờ vai...Nếu lạnh tớ sẽ nắm lấy tay bạn....Và nếu khóc chúng tớ sẽ ôm lấy bạn.
Iu bạn - người bạn mới.
Thân
Admin.silly
-o0o-][™️--¤°•»·-·ï¡÷¡ï·][§ï££¥][·ï¡÷¡ï·-·«•°¤--™️][-o0o-
Silly
Chào bạn đã ghé thăm diễn đàn của chúng tớ ! :*
Bạn là một người đặc biệt...Đúng vậy...Bởi bạn là duy nhất trên thế giới này.
Bạn thấy diễn đàn vẫn cần chỉnh sửa... Vậy còn chần chừ gì nữa mà không tham gia cùng chúng tớ, chúng tớ cần bạn để ngày một phát triển diễn đàn hơn nữa.
Hãy đến với chúng tớ để tìm những người bạn thật sự..... Nếu mệt chúng tớ sẽ cho bạn một bờ vai...Nếu lạnh tớ sẽ nắm lấy tay bạn....Và nếu khóc chúng tớ sẽ ôm lấy bạn.
Iu bạn - người bạn mới.
Thân
Admin.silly
-o0o-][™️--¤°•»·-·ï¡÷¡ï·][§ï££¥][·ï¡÷¡ï·-·«•°¤--™️][-o0o-
Silly
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Silly

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Auto Bug chợ trời Víp Nhất Hot Chưa từng có tại Việt Nam
Chuyện ma có thật ỏ tỉnh Lâm Đồng Icon_minitimeSun Mar 20, 2011 7:28 pm by boomonline2

» đi chơi zìa khuya........
Chuyện ma có thật ỏ tỉnh Lâm Đồng Icon_minitimeSat Jul 24, 2010 11:06 am by tysun15

» Zít choa Mr
Chuyện ma có thật ỏ tỉnh Lâm Đồng Icon_minitimeWed Jul 21, 2010 7:47 pm by Admin.silly

» Bức thư tình đầu tiên
Chuyện ma có thật ỏ tỉnh Lâm Đồng Icon_minitimeWed Jul 14, 2010 7:30 pm by z0j.silly

» Chờ
Chuyện ma có thật ỏ tỉnh Lâm Đồng Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 7:31 pm by ColdBloodGuy

» The Show - Thái Trinh
Chuyện ma có thật ỏ tỉnh Lâm Đồng Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:38 pm by yu.silly26

» Mãi Yêu Mình Anh - Thái Trinh
Chuyện ma có thật ỏ tỉnh Lâm Đồng Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:38 pm by yu.silly26

» Like a Star - Thái Trinh
Chuyện ma có thật ỏ tỉnh Lâm Đồng Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:36 pm by yu.silly26

» I'm Yours - Thái Trinh
Chuyện ma có thật ỏ tỉnh Lâm Đồng Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:34 pm by yu.silly26

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Affiliates
free forum

Chuyện ma có thật ỏ tỉnh Lâm Đồng

Go down 
Tác giảThông điệp
yun.silly
Trẻ mới sinh nhà Silly
Trẻ mới sinh nhà Silly
yun.silly

Chuyện ma có thật ỏ tỉnh Lâm Đồng Empty
Bài gửiTiêu đề: Chuyện ma có thật ỏ tỉnh Lâm Đồng   Chuyện ma có thật ỏ tỉnh Lâm Đồng Icon_minitimeWed Mar 03, 2010 7:11 pm

Có lần tôi và 4 người bạn cùng đi ra nghĩa trang chơi (Khoảng 9h30 sáng), bỗng một trong 4 người chúng tôi nhìn thấy một cái hộp gỗ. Khi đó chúng tôi không biết làm gì nên đã mở nó ra xem.
Ôi thật khủng khiếp khi trong cái hộp đó là xác chết của một đứa bé khoảng 5 tháng tuổi bị người ta mang ra nghĩa trang bỏ đó mà không hề chôn cất gì cả. Lúc đó cả bọn chúng tôi ai nấy cũng la lên vì sợ hãi nhưng lương tâm chúng tôi đã không cho phép chúng tôi bỏ mặc nó. Một trong số chúng tôi đã đi kêu thêm người để đào hố và làm tang cho đứa bé tội nghiệp ấy. Chúng tôi mỗi người một ít tiền dành được hằng ngày để mua nhang và trái cây cúng cho chú bé không phải cô đơn khi qua thế giới bên kia.
Xong việc chúng tôi ai nấy về nhà nhưng trong lòng cứ thấy nao nao khó yên mà chẳng biết chuyện gì sẽ xảy ra tiếp theo nữa. Vào khoảng 4h chiều, một trong 4 đứa chúng tôi bỗng dưng bị sốt rất cao, người nhà tìm đủ mọi cách để hạ sốt và mời cả bác sĩ đến khám nhưng vô ích, người bạn ấy vẫn nóng như lửa. Đêm hôm đó bạn ấy bỗng nhiên nằm mơ thấy cô bé mà hồi sáng chúng tôi đã chôn cất đến báo tin rằng: trong nhà anh đang ở chứa 3 cái xác nên đã làm anh bệnh nặng đến thế. Bây giờ anh kêu người nhà của mình là phải mời thầy về làm phép để hóa giải cài hắc ám đang đi theo anh và làm phiền anh. Rồi sau đó thằng bé biến mất trong giấc mơ của bạn tôi. Thật không ngờ rằng hôm sau khi người nhà của bạn ấy mời cha trên nhà thờ về làm phép thì quả là đúng như vậy. Có một trong 3 cái xác ấy nằm ngay dười giường bạn tôi ngủ. Sau khi giải quyết xong mọi việc thì bạn tôi đã trở lại bình thường.
https://silly.forumvi.com/

Chuyện ma có thật ỏ tỉnh Lâm Đồng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Câu chuyện tình yêu của gió
» Chuyện Tình Lá Gió - Vân Navy
» Chuyen Tinh Duoi Mua - Tan Khanh
» Chuyện Tình Dưới Mưa - Tần Khánh
» Con chim chuyen ... noi bay