Silly
Chào bạn đã ghé thăm diễn đàn của chúng tớ ! :*
Bạn là một người đặc biệt...Đúng vậy...Bởi bạn là duy nhất trên thế giới này.
Bạn thấy diễn đàn vẫn cần chỉnh sửa... Vậy còn chần chừ gì nữa mà không tham gia cùng chúng tớ, chúng tớ cần bạn để ngày một phát triển diễn đàn hơn nữa.
Hãy đến với chúng tớ để tìm những người bạn thật sự..... Nếu mệt chúng tớ sẽ cho bạn một bờ vai...Nếu lạnh tớ sẽ nắm lấy tay bạn....Và nếu khóc chúng tớ sẽ ôm lấy bạn.
Iu bạn - người bạn mới.
Thân
Admin.silly
-o0o-][™️--¤°•»·-·ï¡÷¡ï·][§ï££¥][·ï¡÷¡ï·-·«•°¤--™️][-o0o-
Silly
Chào bạn đã ghé thăm diễn đàn của chúng tớ ! :*
Bạn là một người đặc biệt...Đúng vậy...Bởi bạn là duy nhất trên thế giới này.
Bạn thấy diễn đàn vẫn cần chỉnh sửa... Vậy còn chần chừ gì nữa mà không tham gia cùng chúng tớ, chúng tớ cần bạn để ngày một phát triển diễn đàn hơn nữa.
Hãy đến với chúng tớ để tìm những người bạn thật sự..... Nếu mệt chúng tớ sẽ cho bạn một bờ vai...Nếu lạnh tớ sẽ nắm lấy tay bạn....Và nếu khóc chúng tớ sẽ ôm lấy bạn.
Iu bạn - người bạn mới.
Thân
Admin.silly
-o0o-][™️--¤°•»·-·ï¡÷¡ï·][§ï££¥][·ï¡÷¡ï·-·«•°¤--™️][-o0o-
Silly
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Silly

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Auto Bug chợ trời Víp Nhất Hot Chưa từng có tại Việt Nam
iEm zÝk zỀ a...chỸ mOg a 1 ngÀy ngÓ ngÀg đẾn nÓs Icon_minitimeSun Mar 20, 2011 7:28 pm by boomonline2

» đi chơi zìa khuya........
iEm zÝk zỀ a...chỸ mOg a 1 ngÀy ngÓ ngÀg đẾn nÓs Icon_minitimeSat Jul 24, 2010 11:06 am by tysun15

» Zít choa Mr
iEm zÝk zỀ a...chỸ mOg a 1 ngÀy ngÓ ngÀg đẾn nÓs Icon_minitimeWed Jul 21, 2010 7:47 pm by Admin.silly

» Bức thư tình đầu tiên
iEm zÝk zỀ a...chỸ mOg a 1 ngÀy ngÓ ngÀg đẾn nÓs Icon_minitimeWed Jul 14, 2010 7:30 pm by z0j.silly

» Chờ
iEm zÝk zỀ a...chỸ mOg a 1 ngÀy ngÓ ngÀg đẾn nÓs Icon_minitimeMon Jun 07, 2010 7:31 pm by ColdBloodGuy

» The Show - Thái Trinh
iEm zÝk zỀ a...chỸ mOg a 1 ngÀy ngÓ ngÀg đẾn nÓs Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:38 pm by yu.silly26

» Mãi Yêu Mình Anh - Thái Trinh
iEm zÝk zỀ a...chỸ mOg a 1 ngÀy ngÓ ngÀg đẾn nÓs Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:38 pm by yu.silly26

» Like a Star - Thái Trinh
iEm zÝk zỀ a...chỸ mOg a 1 ngÀy ngÓ ngÀg đẾn nÓs Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:36 pm by yu.silly26

» I'm Yours - Thái Trinh
iEm zÝk zỀ a...chỸ mOg a 1 ngÀy ngÓ ngÀg đẾn nÓs Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:34 pm by yu.silly26

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Affiliates
free forum

iEm zÝk zỀ a...chỸ mOg a 1 ngÀy ngÓ ngÀg đẾn nÓs

Go down 
Tác giảThông điệp
z0j.silly
Trẻ mới biết đi nhà Silly
Trẻ mới biết đi nhà Silly
z0j.silly

iEm zÝk zỀ a...chỸ mOg a 1 ngÀy ngÓ ngÀg đẾn nÓs Empty
Bài gửiTiêu đề: iEm zÝk zỀ a...chỸ mOg a 1 ngÀy ngÓ ngÀg đẾn nÓs   iEm zÝk zỀ a...chỸ mOg a 1 ngÀy ngÓ ngÀg đẾn nÓs Icon_minitimeFri May 14, 2010 9:37 pm

anh à...khi viết entry này..em thật sự ko kềm đc nc mắt...em nhớ anh nhìu lắm...em rất lo cho anh...lo rằng ỡ nơi đó anh cũng đang bùn..đang khóc vì 1 ai đó...mà ko phãi là em...em bít..với anh thì em chĩ là 1 ng bạn,1 ng em,1 cô pé ngốc nghếch chĩ mang đến phiền phức cho anh..nhưng anh à..những gì em làm..chĩ vì wá iu anh...chưa bao giờ em nhu thế này...em trỡ nên đánh mất chính bãn thân chĩ vì mún ỡ cạnh anh..nhưng em bít làm sao?khi điều đó ko bao giờ xảy ra...thời gian từ lúc bít anh...dường như...em đang sống..đang hi vọng và mong chờ mọi thứ..như ko vì em..mà tất cã chĩ vì anh..ng con trai lạnh lùng và vô cảm trước tc cũa em...em bít mọi thứ tc anh dành cho em chĩ là 1 cãm giác..1 giấc mơ...đã tan biến..trong anh..em ko tồn tại..chĩ lấp ló sau bóng hình cũa 1 ai đó...là 1 ng con gái khác..trong anh...em ko có vị trí..hằng ngày..em phải sống trong mong đợi..nhưng chĩ là vô vọng..nhưng vì sao em cứ chờ..vì em yêu anh..yêu anh thật lòng ko 1 chút gian dối...em chĩ mún gần anh..chăm sóc cho anh..mang đến thật nhiều niềm zui và hp cho anh..nhưng dường như anh ko cần đến..đúng ko anh...em ko bít mình nên làm thế nào trong vòg xoáy cũa tình yêu..em thì đang tìm anhcòn anh thì đang tìm 1 nơi khác..1 thế giới khác..1 thế giới ko có em...con tim em hằng ngày phãi sống trong cực hình..thà anh hp bên 1 ng khác...thà rằng anh vẫn sống tốt và zui zẽ..còn hơn em phãi nhìn thấy anh với bô dạng đau khỗ vì 1 ng con gái...hõi anh..em có chịu đựng đc ko?vì anh..em có thễ wên đi mình..wên đi những thói wen...những sỡ thích cũa chính mình...nhưng em ko thễ wên anh...ko thễ wên đi hình bóng ấy...ng đã cho em bít yêu thương..trong yên lặng..anh đã trao em tình yêu này..rồi trong yên lặng anh cứ thế rời xa em...mỗi bước anh đi tim em lại đau nhói...khi anh bước đi xa nữa..tim em lại vỡ tan...hiện giờ đây...em...ng con gái đang mong chờ anh...từng giây từng phút với em như đang sống trong lữa đốt...em mún bõ đi..em mún buông xuôi..nhưng nếu như thế anh sẽ ra sao?.em ko cam tâm..em nhớ anh nhìu lắm..em yêu anh nhìu lắm..em mún gào thét cho anh bít rằng em yêu anh..nhưng dường như chĩ dám cho mỗi trái tim em bít...rồi cứ thế..ngày nào cũng như ngày nào...nỗi nhớ cứ trào dâng trong em...ko 1 giây phút nào em ngừng nhớ đến anh...ko 1 giây phút nào em ko nghĩ đến anh..tình yêu vội vàng đến với em..khiến em bỡ ngỡ và bâng khuâng...còn bây giờ...anh ỡ đâu?anh làm gì?nơi đó anh có hp ko?có zui ko?và có khi nào chặng lòng anh nhớ đến em?còn em nơi đây...thời gian ko có anh trỡ nên vô nghĩa..mọi hi vọng cũa em..mọi niềm tin cũa em..em ko biết mình nên làm gì khi wá yêu anh...lí trí và con tim?em phãi chọn thế nào?..em rối lắm..chĩ có anh mới có thễ gỡ đc mọi nút thắt trong lòng em...bỡi vì..em đang sống vì anh...có lẽ...chĩ mỗi em là ng ỡ lại..vì em là kẽ đến sau...vì ông trời đã sắp đặt như thế...em ước chi...em là ng con gái ấy..em sẽ mang đến cho anh thật nhiều nụ cười..sẽ vì anh...vì anh...sẽ..rất nhìu..nhưng em ko có cơ hội..có lẽ ngay từ đầu em phãi nhận ra rằng anh chĩ là giấc mơ...có lẽ ngay từ đầu em ko nên mạo hiễm..hay chĩ vì em đã thật sự yêu anh..nên hông còn lí trí...thời gian sắp tới..em ko bít phãi đối diện với sự thật ra sao?..1 là thiên đường.2 là địa ngụcnhưng tại sao sau này em mới đc bít..thà đau 1 lần anh à...cứ đễ em hi vọng thì em bít khóc cùng ai?than cùng ai?trong khi em chĩ cần có anh?...chắc ko bao giờ anh bít đc có con ngốc ngồi viết blog về anh...1 ty...1 giấc mơ...^^chắc sẽ ko bao giờ anh bít đc ty em danh cho anh nhìu như thế nào...ước chi..ngay từ đầu anh ko dịu dàng với em..ko wan tâm em...ko nhẹ nhàng cho em bít ty là gì..thì có lẽ sẽ ko có ngày em nghĩ mình sẽ yêu anh...em ko hứa rằng mình làm đc gì cho anh vì giữa anh và em như 2 thế giới...khác nhau nhìu lắm..nhưng em hứa sẽ cố gắng..sẽ chờ đợi anh..sẽ chờ câu trã lời cũa anh..em hi vọng sẽ là thiên đường..nhưng điều em mong mõi nhất..chính là anh mà thôi..mong sao anh thật zui...sống thật tốt...và wên đi wá khứ đau bùn ấy...mỗi khi anh thật sự gục ngã hoặc mún tìm 1 bờ vai..thì hãy nhìn lại phía sau anh..có ng vẫn lun chờ anh...em chĩ đón nhận anh chĩ khi anh là thật,ko là mơ,ko là ão..anh nhé..em sẽ đợi con ng thật cũa anh...chĩ anh mà thôi..em yêu anh..yêu rất nhìu..!!!(SATAN).
https://silly.forumvi.com/

iEm zÝk zỀ a...chỸ mOg a 1 ngÀy ngÓ ngÀg đẾn nÓs
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mỗi ngày là một ngày vui
» ngày lẶg
» 90 ngày iÊu...zà r`....
» Hơi Ấm Ngày Xưa - Mỹ Tâm
» trO iEm sỐg nẠjz wÓa khỨ 1 ngÀy thÔu đk hOk a